Bán nhà hẻm 72/2 Đường Số 20 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86.1 m²(7.2 x 12)
3,9 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 20
3.9 Tỷ
~ 97.5 Triệu/m²40m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 2 |
NHÀ ĐẸP LÔ GÓC - DIỆN TÍCH RỘNG - GẦN XE HƠI - NHÀ MỚI VỀ Ở NGAY.
83/25/2 Đường 22 - P Phước Long B - Q9
- Vị trí đẹp lô góc thoáng mát - gần xe hơi.
- Công năng sử dụng đầy đủ 3PN - 2Wc.
- Tiện ích xung quanh Nhiều Trường Học Chợ quán xá cafe Điện thoại Shopping đầy đủ.
- Sổ Hồng chính chủ - Giao Dịch Ngay.
Nhà phố
86.1 m²(7.2 x 12)
3,9 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
50 m²
3.9 Tỷ
78 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
99 m²
3.9 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
75.8 m²
3.85 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
70.1 m²
3.9 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Nhà phố
67 m²
3.9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
81 m²
3.9 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
92.7 m²
3.9 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai