Bán nhà 146 + 148 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
159,6 Tỷ
257 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
159 Tỷ
~ 488 Triệu/m²326m²
(11.2m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.2m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | 17m | |
| Diện tích | 326 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 81 Lê Văn Duyệt, Phường Gia Định
- Diện tích: 11,2m x 25m, nở hậu 17m.
- Công nhận: 326 m2
- Kết cấu: Cấp 4
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
159,6 Tỷ
257 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
1583 m²(15 x 45)
159 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
487 m²(13 x 35)
159 Tỷ
326 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
260.9 m²(9 x 30)
130 Tỷ
498 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
628 m²(15.11 x 35)
180 Tỷ
287 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
942.2 m²
180 Tỷ
191 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Nhà phố
765 m²
130 Tỷ
170 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
240 m²
153 Tỷ
638 Triệu/m²P.Gia Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai