Bán nhà mặt tiền 115 Nguyễn Minh Hoàng, Bảy Hiền
Nhà phố
99 m²(4.8 x 19.4)
19,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
19.5 Tỷ
~ 167 Triệu/m²117m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 117 m2 |
Bán nhà 80 Ca Văn Thỉnh Phường 11 Quận Tân Bình
- Diện tích 117m2 (3.5x12)
Nhà phố
99 m²(4.8 x 19.4)
19,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
19,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
117 m²(3.5 x 32)
19,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
19,5 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Đức Thuận
Nhà phố
76 m²
19.5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
77 m²
19.5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
93 m²
19.5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
157 m²
18.9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai