Bán nhà hẻm 701/15/4 Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 550 Triệu
35.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
3.6 Tỷ
~ 85.7 Triệu/m²42m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 | |
| Số tầng | 2 |
8/7 Nguyễn Bình, Ấp 2, Nhơn Đức, Nhà Bè,
+ Diện tích: 4m x 11m. Diện tích thực tế: 4m x 15m ,
-Kết cấu: 2 tầng BTCT gồm trệt lầu, với 2PN 2WC, phòng khách, bếp, gara xe hơi..
+ Nhà thiết kế hiện đại. Chủ tặng toàn bộ nội thất xịn xò. Chỉ cần xách vali vào ở.
+ Hẻm nhựa 8m xe hơi tránh nhau, khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện.
+ Hệ thống cơ sở hạ tầng hoàn thiện, Gần 3 trường ĐH lớn. Với gần 20.000 sinh viên. Nhu cầu mua ở cho thuê giá cao.,
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 550 Triệu
35.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
3 Tỷ 650 Triệu
86.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
3,6 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
147 m²(8 x 18.5)
3,5 Tỷ
23.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
72.5 m²
3.6 Tỷ
49.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
147 m²
3.3 Tỷ
22.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
75 m²
3.65 Tỷ
48.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai