Bán nhà 84 Đường số 10 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
238 m²(12 x 40)
55 Tỷ
231 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
55 Tỷ
~ 84 Triệu/m²655m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 655 m2 | |
| Số tầng | 3 |
HIẾM - BIỆT PHỦ HẠNG A HƠN 650 M2 - CẠNH BÊN GIGA MALL PHẠM VĂN ĐỒNG - 1 TRỤC THẲNG TỚI SÂN BAY TSN - 2P TỚI SÔNG SG - GIÁ TL TỐT.
7A Đường Số 21 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức
Mô tả:
✍ Gia chủ là doanh nhân thành đạt sở hữu Biệt phủ (BP) này nhiều năm qua. Là người có tầm nhìn & nhận định sắc bén, anh quyết định mua luôn 3 căn vị trí đắc địa nhất (đối diện TT TM GIGA MALL) thuộc 2 mặt tiền ĐS 21 và 22 với tổng DT hơn 650 m2 để hợp lại xây lên ngôi BP này. BP được thiết kế gồm 2 cụm nhà độc lập, đáp ứng không gian sống & thưởng thức cho nhiều thế hệ. BP nở hậu có 2 cổng lớn (1 ĐS 21 & 1 ĐS 22).
Sau cổng chính (ĐS 21) là khoảng sân khá rộng đủ cho 5-7 ôtô cùng vài chục xe máy đỗ thoải mái. Phía bên trái có garage thông với phòng khách cụm nhà (3 tầng) phía trước (là không gian sống của gia đình riêng của chủ).
Tiếp đến là hồ bơi tạo thế phong thủy thoáng mát và view hồ cho cả 2 cụm nhà trước sau.
Cụm nhà phía sau - Nơi cha mẹ gia chủ sống thưởng thức tuổi hưu với khoảng sân vườn được bố trí ngay sau đó gồm: khu chuồng nuôi động vật quí (chim, gà,...).,
Liền kề với dãy chuồng là hồ cá KOI trong veo rất đẹp. Xen giữa hồ cá và vườn hoa kiểng, chủ bố trí thêm 1 bàn trà (có mái che) là chỗ cho bạn bè, người thân hàn huyên tâm sự.
2 chú chó Bẹc-rê Đức cao lớn dạo quanh gìn giữ an ninh cho cả ngôi BP.,
Chủ đang có DA phát triển tốt (Farm Green Fields) nên quyết định nhượng lại BP này để đầu tư thêm cho DA.,
+ Vị trí: Biệt phủ đối điện Giga Mall, cách MT Phạm Văn Đồng ~200m. Xung quanh là chung cư CHCC, nên tại đây sở hữu 1 lượng lớn khách hàng là cư dân khu vực và khách đến Giga Mall mua sắm.
+ Kết cấu: cụm nhà phía trước 3 Tầng. Phía sau 2 Tầng gồm nhiều PN & WC.,
+ Khu vực: An ninh dân trí cao hiếm nhà bán. Có thể tách bán riêng lô MT ĐS 22.,
+ Hướng: Nam và Đông Bắc.,
+ Pháp lý: Chính chủ. Nở hậu tài lộc.,
+ Phù hợp: khách mua ở, cho thuê, VP CTY, đầu tư giữ tiền...,
Nhà phố
238 m²(12 x 40)
55 Tỷ
231 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
247 m²(12 x 40)
53 Tỷ
215 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
379 m²(17.5 x 22)
55 Tỷ
145 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
661 m²(27 x 25)
53 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
638 m²(13.8 x 46)
57 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
434 m²(15 x 29.5)
55 Tỷ
127 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
434 m²(15 x 29)
55 Tỷ
127 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
655 m²(12 x 46)
55 Tỷ
84 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai