Bán nhà hẻm 254/57/5 ( SC:254.33.75) Bến Vân Đồn Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(5 x 16)
9,3 Tỷ
129 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
9,8 Tỷ
~ 149 Triệu/m²65.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65.6 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
78/24 Khánh Hội phường 4 quận 4
Mô tả:
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà 78 Khánh Hội phường 4 quận 4. ,
- Diện tích: 65.6m² (3.6x16), nở hậu 6.2m.,
- Kết cấu: 3 tầng gồm 1 trệt + 2 lầu , ban công rộng rãi 5PN 3Wc ,
- Xe hơi tới nhà hẻm rộng 4m, khu dân cư , ko quy hoạch. ,
- Vị trí: Hẻm trước nhà 4m kế bên công viên Khánh Hội, sân tennis, sân đá bóng, sân chơi thiếu nhi. Hẻm thông ra Tôn Thất Thuyết, cách cầu Ông Lãnh 500m, qua quận 1 chỉ 3 phút.,
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ. Khu dân cư hiện hữu không quy hoạch. Hỗ trợ mua vay bank.,
Nhà phố
72 m²(5 x 16)
9,3 Tỷ
129 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
32 m²(5.7 x 6)
9 Tỷ 490 Triệu
297 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 11
Nhà phố
53 m²(5.3 x 10.4)
10,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Khánh Hội
Nhà phố
51 m²(4.84 x 16)
9,3 Tỷ
182 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
49 m²(3 x 16)
9,3 Tỷ
190 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
87.1 m²
9,7 Tỷ
111 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
49 m²
9 Tỷ 299 Triệu
190 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10 Tỷ
185 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai