Bán nhà hẻm 30/3 ( thửa 50 Tờ 10 ) Đường số 28 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
115 m²(4 x 25)
8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
8 Tỷ
~ 82.5 Triệu/m²97m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 97 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
BÁN NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP NGAY CẠNH ĐÈN XANH ĐÈN ĐỎ NGÃ 4MK KHU PHỐ 4 PHƯỜNG PHƯỚC LONG A Q9 LỘ GIỚI ĐƯỜNG NAM HOÀ VÀ TÂY HOÀ THỰC HIỆN QUY HOẠCH, NGÔI NHÀ SẼ NẰM TRONG VỊ TRÍ MŨI TÀU HUYẾT MẠCH CỦA 2 TRỤC ĐƯỜNG CHÍNH
78/4 nam hoà Phước Long A Quận 9
+ Mô tả:
Nhà một đời chủ từ xưa tới nay , nhà 1 trệt 1 lầu có 4 phòng ngủ . sau nhà có 2 phòng trọ cho thuê
được 6 triệu, trước nhà kinh doanh dc
+ Sổ đẹp, pháp lý chuẩn công chứng ngay
Nhà phố
115 m²(4 x 25)
8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
84 m²(4.9 x 17)
8 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
70 m²
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
95.1 m²
8 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
127 m²
8 Tỷ
63 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
117.6 m²
8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
240.1 m²
8 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai