Bán nhà hẻm 3/31N ( thửa 620 tờ 63 ) Đường số 182 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
8 Tỷ
~ 80.6 Triệu/m²99.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99.3 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
77 Đường 100 Phường Tân Phú Quận 9
✍️ Mô tả:
+ Chính chủ bán nhà 3 tầng BTCT kiên cố đẹp mới, vào ở ngay.
+ Công năng: Dành cho gia đình lớn.
- Tầng 1: Sân để ô tô + phòng khách + phòng ăn, p. sinh hoạt + WC + bếp, giếng trời.
- Tầng 2: 3 phòng ngủ wc khép kín.
- Tầng 3: Phòng Thờ + bancons + phòng gym, sân phơi có mái che khung sắt.
- Mái: Mái bằng BTCT kiên cố ( có lợp mái ngói trang trí mặt tiền như Mái thái, có cầu thang lên sàn mái với bồn nước và hệ thống năng lượng..
+ Tiện ích: Gần Chợ Nam Cao, sát bên Khu Công Nghệ Cao Q9, cách KDL Suối Tiên 350m, KDC ổn định lâu đời, tiện ích đầy đủ..
+ Vị trí căn nhà nằm trong khu dân cư hiện hữu, hệ số xây dựng 4.0 , mặt tiền đường 100. KDC Hiện hữu lâu đời ổn định.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, chủ gửi Bank cho mới, sẵn sàng lấy ra giao dịch.
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
104 m²(6.7 x 13.7)
8 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Phan Đạt Đức
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
82.5 m²(4.3 x 22)
8 Tỷ
97 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 385
Nhà phố
99.3 m²(4.7 x 21)
7,9 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 100
Nhà phố
81 m²(5.2 x 17)
8 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường An Phú
Nhà phố
89 m²(4 x 22)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
90 m²(4 x 22)
8 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai