Bán nhà số 22a Số 64, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
80 m²(4.5 x 17.5)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
13,5 Tỷ
~ 219 Triệu/m²61.6m²
(3.2m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 3.2m | |
| Diện tích | 61.6 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 71 Đường số 7 phường An Khánh
(trong sổ 71 đường số 5 phường Bình An)
- Diện tích: 3,2m x 20m
- Công nhận: 61,6m².
- Kết cấu: 4 tầng
Nhà phố
80 m²(4.5 x 17.5)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Nhà phố
50.3 m²(4.4 x 14.9)
13,5 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 46
Nhà phố
121.3 m²(3 x 21)
13,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
61.6 m²(3.3 x 18.5)
12,2 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
55 m²
13,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trúc Đường
Nhà phố
69.9 m²
13,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
110 m²
13,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Nhà phố
110 m²(7.3 x 16)
13,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai