Bán Nhà Mặt Tiền 61-63 Đường 3/2, Phường 11, Quận 10
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
85 Tỷ
966 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
82 Tỷ
~ 586 Triệu/m²140m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 |
Bán nhà 702/2 Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10
- Diện Tích: 10x14m, Công nhận: 140m2
- Kết cấu: 6 Tầng, thang máy
- Đang cho thuê 180tr/th
- Giá 82 tỷ
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
85 Tỷ
966 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
340 m²(43 x 22)
80 Tỷ
235 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
99 m²(8 x 13)
87 Tỷ
879 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
300 m²(15 x 20)
85 Tỷ
283 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trường Sơn
Nhà phố
204.8 m²(8 x 26)
79 Tỷ
386 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trường Sơn
Nhà phố
132 m²(8.3 x 16)
83 Tỷ
629 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
176 m²
80 Tỷ
455 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
82 Tỷ
683 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai