Bán nhà hẻm 155/14 Đất Thánh, Tân Hòa
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
8.3 Tỷ
~ 171 Triệu/m²48.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48.6 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 70 Tân Trang Phường 9 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN TÂN TRANG- TIỆN KINH DOANH BUÔN BÁN - GIÁ CHỈ 10 TỶ ,
?Kết cấu : 4,4 x 11m. Nở hậu, 1 trệt, 2 lầu (BT giả) 3 phòng ngủ, 2 tole. Nhà nằm sát Mặt tiền Lý Thường Kiệt tiện kinh doanh buôn bán mọi nghành nghề.,
?Khu vực An Ninh Dân Trí Cao. Gần Trường cấp 1,2,3 đi bộ 50m. Nhiều Ngân Hàng, Siêu Thị, Cách Chợ Tân Bình 300m.,
?Sổ hồng 1 đời chủ, công chứng trong ngày.
?Hướng : Đông Nam
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
64 m²(9 x 7.1)
8,4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lộc Hưng
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
8,2 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Nhà phố
63 m²(3.9 x 18)
8,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
8,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
51 m²
8.3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
64 m²
8.4 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lộc Hưng
Nhà phố
37.4 m²
8.2 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai