Bán nhà hẻm 17/8/8 Hoàng Hoa Thám Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
49 m²(4 x 12.1)
12,5 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
12.5 Tỷ
~ 174 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 7 Trung Lang Phường 12 Quận Tân Bình
?GÓC 2 MT KINH DOANH KHU BÀU CÁT TÂN BÌNH - 72M2- 5 TẦNG- SỔ VUÔNG- GIÁ 12.5 TỶ.?
+ Diện tích : Ngang 4m dài 19m, CN 72m2, 5 tầng BTCT, DTSD 190M2- hoàn công đầy đủ. Xây full diện tích,
+ Kết cấu: Tầng 1 chủ kinh doanh- Tầng 2 Phòng khách- Phòng bếp có cầu thang riêng lên tầng 2. Tầng 3-4 có 4 PN. Tầng 5 sân thượng trước- sau phòng thờ, mỗi tầng 1 WC. Nhà thiết kế giếng trời cực thoáng- sáng cả ngày.
+ Vị trí Kinh doanh đa ngành nghề, làm VP CTY.... Giáp Trường Chinh, Khu Bàu Cát tiện ích gần chợ Bà Hoa, trường học, siêu thị....,
+ Chính chủ từ xưa, vuông vức, pháp lý chuẩn mua bán sang tên nhanh.,
Nhà phố
49 m²(4 x 12.1)
12,5 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
108 m²(4.5 x 24)
12,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
12,5 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Núi Thành
Nhà phố
63 m²(3.8 x 16)
12,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
48.5 m²(4 x 12.1)
12,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
75 m²
11.3 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai