Bán nhà hẻm 55/107/45 Thành Mỹ, Tân Hòa
Nhà phố
67 m²(3.8 x 15)
7,3 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
7.4 Tỷ
~ 100 Triệu/m²74m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 |
Bán nhà 7/36 Hưng Hóa Phường 6 Quận Tân Bình ? Diện tích: ngang 5.5m dài 11.75m tổng 73.7m2.,? Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu (4 tầng) BTCT kiên cố, 10PN, 10WC. Ban công phơi đồ. ,Đang cho thuê dòng tiền 32 triệu/th.,Vị trí: LÔ góc hẻm thông thoáng. gần công viên Lê Thị Riêng, cư xá bác Hải. Tiện ích xung quanh không thiếu gì.,?Sổ Hồng chính chủ, vuông vức, hoàn công chuẩn chỉ, công chứng nhanh, vay vốn ngân hàng thoải mái.,
Nhà phố
67 m²(3.8 x 15)
7,3 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
65 m²
7,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
48.5 m²(5.7 x 10)
7,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12)
7,4 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
7,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
28.6 m²
7.4 Tỷ
259 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Bắc Hải
Nhà phố
65 m²
7.4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai