Bán nhà mặt tiền 37 Chử Đồng Tử, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
184 m²(5.2 x 35)
24 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
24 Tỷ
~ 320 Triệu/m²75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 7/17 Đồ Sơn Phường 4 Quận Tân Bình Nhà Tân Bình, khu sân bay, 17 phòng cho thuê, hẻm xe tải, Hầm, 1trệt 4lầu,- Nhà gần Cộng Hòa, Vòng xoay Lăng Cha Cả ,- Nhà gồm 1 hầm và 5 tầng,- Gồm 17 phòng, cho thuê 60 triệu/tháng,- Hẻm 6m, hẻm xe tải tránh,- Ngang 5.3x15m, sổ vuông vức ,- Giá 24tỷ, thương lượng ,
Nhà phố
184 m²(5.2 x 35)
24 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
110 m²(6.1 x 18)
23 Tỷ 999 Triệu
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
95 m²(4 x 27)
24 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Cự Lượng
Nhà phố
90 m²(4.3 x 21)
23,6 Tỷ
262 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Trường Sơn
Nhà phố
148.8 m²(6.7 x 23.4)
23,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Vân Côi
Nhà phố
141 m²(4.1 x 32)
24 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
173.7 m²
24 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
150 m²(5.6 x 22.5)
23,9 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai