Bán nhà mặt tiền 13 Tân Thuận Tây, Tân Thuận
Nhà phố
36.9 m²(3 x 12.3)
6,7 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận Tây
6.7 Tỷ
~ 66.5 Triệu/m²100.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100.8 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
6E2 Bùi Văn Ba. Tân Thuận Đông . Quận 7.
✅ Mô tả : Địa chỉ mới ( 216/12/16 Bùi Văn Ba ) Chủ đã hợp tác bán , anh chị em chạy mạnh nhé ?
Nhà ngang lớn chia làm 2 căn . 1 căn nhà cấp 4 đang cho thuê 4 triệu
- Căn Còn Lại kết cấu trệt 2 lầu gồm 4 PN 3 WC chủ đang ở
☘️ Sổ cất két công chứng ngay
Nhà phố
36.9 m²(3 x 12.3)
6,7 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận Tây
Nhà phố
80.6 m²(4.2 x 15)
6,7 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
45.7 m²(4 x 12)
6,7 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
100.8 m²(7.1 x 14)
6,7 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
6,7 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
76 m²
7.1 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
69.2 m²
6.99 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
86 m²
6.65 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai