Bán nhà 471 Trường Chinh Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(37 x 22)
17 Tỷ
262 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
16.9 Tỷ
~ 144 Triệu/m²117.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 117.3 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 67 Lê Lai Phường 12 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH - CHÍNH CHỦ XƯA NAY CHƯA QUA MUA BÁN - Ở KẾT HỢP CHO THUÊ CHDV THÁNG 28tr - XE HƠI VÀO NHÀ.
+Diện tích: 117.3m2(4.1x30.3)
- Hiện 11 phòng nhỏ cho thuê. Lầu trên 2 phòng lớn. Thu nhập hiện tại 28tr/th. ,
- Chính chủ 1 đời chưa qua mua bán. Bán chia tài sản cho con cái. ,
- Đường Lê Lai xe ô tô tránh. Từ Đồng Đen ra Trường Chinh. ,
- Thích hợp ở, xây CHdV mới, làm VP cty, dtu dòng tiền. ,
- Sổ nở hậu, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn. ,
Nhà phố
65 m²(37 x 22)
17 Tỷ
262 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
188.6 m²(4.5 x 30)
17 Tỷ
90.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
16,9 Tỷ
249 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát 2
Nhà phố
87 m²(4.7 x 19)
17 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tòng
Nhà phố
48 m²(4.6 x 13.8)
16 Tỷ 950 Triệu
353 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
82 m²
17 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Duy Nhuận
Nhà phố
58 m²
17 Tỷ
293 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
132 m²(7 x 19)
16 Tỷ 990 Triệu
129 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai