Bán nhà 601B đường số 15 Phường An Khánh
Nhà phố
839.9 m²(23.4 x 36.2)
122 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 15
122 Tỷ
~ 230 Triệu/m²530.7m²
(21.7m x 24.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 21.7m | |
| Dài | 24.5m | |
| Mặt hậu | 21.7m | |
| Diện tích | 530.7 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Diện tích sử dụng | 795.9m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 67 Đường số 47 Phường An Khánh
- Diện tích: 21,7 X 24,5m
- Công nhận: 530,7m2 (đã trừ 86,7m2 lộ giới)
- Biệt thự 3 Tầng
- Hướng: Đông
Nhà phố
839.9 m²(23.4 x 36.2)
122 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
725 m²(20 x 38)
120 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
203.5 m²
120 Tỷ
590 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
503 m²
120 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
172 m²
120 Tỷ
698 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cơ Thạch
Nhà phố
300 m²
120 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Tống Hữu Định
Nhà phố
1265 m²
120 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
379 m²
120 Tỷ
317 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai