Bán nhà hẻm 6/60 Trần Văn Khánh, Tân Thuận
Nhà phố
48.6 m²(5.4 x 9)
5,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
5.6 Tỷ
~ 175 Triệu/m²32m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 32 m2 | |
| Số tầng | 5 |
MẶT TIỀN HẺM 1 TRỤC 30m RA MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN, 4 CHỖ TỚI NHÀ, DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 10/THÁNG, CÔNG SUẤT CHO THUÊ 30TR/THÁNG
67/27 Bùi Văn Ba Tân Thuận Đông Quận 7
- 30m ra mặt tiền, xe hơi tới nhà, nhà 5 tầng kiên cố, chủ vừa ở vừa cho thuê
- 3.64x9, nở hậu 3.7, nhà 4 tầng + sân thượng trước sau, 5 phòng ngủ, có phòng dưới trệt.
- Nhà kiên cố, còn mới dọn vào ở ngay, nhà ngay chợ, tiện cho thuê mở spa, làm vp công ty
- Chủ ở tầng trệt + tầng 1, tầng 2+3 đang cho thuê 4 phòng, thu nhập 10tr/tháng
- Hẻm trước nhà 3.5m, xe hơi 4 chỗ tới nhà.
- Sổ hồng riêng,đang làm hoàn công , chủ bao sang tên
Nhà phố
48.6 m²(5.4 x 9)
5,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
Nhà phố
64 m²(4.7 x 9)
5,6 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
5,6 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
63.5 m²(5 x 16)
5,6 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
56 m²(4.3 x 13)
5,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
5,6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
64 m²
5.6 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận
Nhà phố
70.4 m²
5.96 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai