Bán nhà hẻm 229/30/15 Bùi Thị Xuân Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4.45 x 14.6)
7,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
8 Tỷ
~ 92 Triệu/m²87m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 64/9 Bùi Thị Xuân Phường 5 Tân Bình
NHÀ 2 TẦNG 4X22M SÁT QUẬN 3, 10 - CHỈ 8 TỶ - GIÁ CHỐT BẤT NGỜ.
. + Vị trí: Gần đường Hoàng Sa, tiếp giáp các Quận 3, Quận 10, Phú Nhuận, vài phút là tới trung tâm. + Nhà 1 trệt 1 lầu 3PN cực rộng rãi, có thể ở hoặc xây mới. Thích hợp cho khách thích nhà rộng rãi, yên tĩnh vừa ở vừa cho thuê,... + Hẻm ba gác rộng rãi cách mặt tiền Hoàng Sa vài căn nhà. Hẻm thông ra CMT8, giao thông thuận tiện đi mọi hướng. + Sổ vuông vức, pháp lý sạch, CC ngay. + Chủ nhà hợp tác, nhà bán kín, chưa qua đầu tư, bán để chia tài sản sang Mỹ định cư.
Nhà phố
57 m²(4.45 x 14.6)
7,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
47 m²(7 x 7)
8,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
47 m²(7 x 7)
8,7 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
70 m²(4.6 x 15.5)
7,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
60 m²
7.9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
86 m²
7.35 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
39 m²(3.6 x 10.6)
7,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
75 m²(4.2 x 18)
7,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai