NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 63/54 Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức

Bán nhà 63/54 Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức

đường số 8, Phường Linh Xuân, TP.HCM
Giá

57,7 Tỷ

~ 25.9 Triệu/m²
Diện tích:

2229m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 37m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 2229 m2
Số tầng 1

??HÀNG HIẾM -BANK ĐỊNH GIÁ 77 tỷ. FULL THỔ CƯ - KHÁCH TRẢ GIÁ LÀ VÀO VIỆC. 

63/54 Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức 

+ Nguyên khu đất lớn, kết hợp có 50 phòng trọ đang cho thuê thu nhập 120tr/tháng đều đặn như vắt chanh.,
+ Vị trí đẹp xe hơi vào tận nhà. Ngay khu dân cư mới của Đại học Quốc Gia rộng 68 ha, gần KCN Linh Trung.,
+ Quy hoạch đường dự phóng 30m, 1 trục ra ngay Quốc lộ 1K. Đầy đủ tiện ích xung quanh.,,
+ Đất bề ngang 37m, tiện xây mới biệt thự, CHDV hoặc kho xưởng tùy thích.

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip