Bán nhà mặt tiền lk2-75 Đỗ Xuân Hợp, An Khánh
Nhà phố
95 m²
75 Tỷ
789 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
73 Tỷ
~ 222 Triệu/m²328.2m²
(13.5m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 13.5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | 13.5m | |
| Diện tích | 328.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 12 phòng | |
| Diện tích sử dụng | 380m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 62 đường số 1 Phường An Khánh
- Diện tích: 13.5x30m
- Công nhận: 328.2m2, thực tế sử dụng 380m2
- Kết cấu: Nhà cấp 4
Nhà phố
95 m²
75 Tỷ
789 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
405 m²(21 x 22)
72 Tỷ
178 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 59
Nhà phố
519.3 m²(24 x 24)
72 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Nhà phố
303 m²(14 x 26)
73 Tỷ
241 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
328 m²(8.89 x 25.38)
74 Tỷ
226 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
359 m²
72 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 46
Nhà phố
177 m²
72 Tỷ
407 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cơ Thạch
Nhà phố
298 m²
72 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai