Bán nhà hẻm 766/3 Lạc Long Quân, Tân Hòa
Nhà phố
56 m²(7 x 9)
12 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
12 Tỷ
~ 148 Triệu/m²81m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 61/14/1 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
?NHÀ 2 TẦNG TRUNG TÂM PHƯỜNG 6 NHÍCH 10 TỶ?
+Diện tích: 81m2(4x20)
✅ Nhà mới được sửa mới đẹp vô ở liền. Gồm Sân, PK, PB, 2PN, 2WC, Sân phơi rộng thoáng. Nhà mới được ốp gạch, sử dụng khóa Vân tay nên cũng rất sang xịn mịn,
✅ Khu vực trung tâm kinh an ninh dân trí cao ngay sát mặt tiền. Ngay khu Bắc Hải Quận 10, Quận 3,
✅ Thích hợp mọi khách hàng từ mua ở, mua mở VP Cty, mua cho thuê, mua xây CHDV đều ổn.,
✅ Sổ hồng hoàn công đầy đủ nở hậu sang tên công chứng trong ngày.,
Nhà phố
56 m²(7 x 9)
12 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
70 m²(4.2 x 16.6)
12 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
48 m²(10 x 5)
12 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
86 m²
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
95 m²
12 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
56 m²
12 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Đất
84 m²
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
86 m²
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai