Bán nhà 69/1 Đường Số 11 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
64 m²
4.2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
4.2 Tỷ
~ 28 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
6/5 đường số 13 phường Linh xuân - Thủ Đức
Mô tả:
? Nhà chính chủ từ xa xưa, chưa 1 lần mua bán 150m2 giá chưa đến 30tr/m, hẻm kiamorning thông cách MT ds 13 2 căn nhà.,
? DTCN 150m2 4x28m nở hậu chử L 12 m, đất vuông vức đẹp xây cho thuê tuyệt vời.,
?Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt 2 PN, rộng thoáng, dàu 28m nhiều công năng.,
Nhà phố
64 m²
4.2 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
54.3 m²
4.4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
85 m²
4.15 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
63.3 m²
4.3 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
68.9 m²
4.1 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
96.8 m²
4 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
83.5 m²
4.3 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
78 m²
4 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai