Bán nhà 25 Nguyễn Văn Nguyễn Phường Tân Định
Nhà phố
136.1 m²(6.5 x 22)
120 Tỷ
882 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Nguyễn
120 Tỷ
~ 645 Triệu/m²186m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 186 m2 |
Bán nhà 59 Thành Thái, Phường 14, Quận 10
Nhà mặt tiền Thành Thái, Phường 14, Quận 10, ngay khu vực trung tâm kinh doanh sầm uất.
Vị trí:
- Đường Thành Thái là một trong những tuyến đường huyết mạch tại trung tâm Quận 10.
- Trên tuyến đường gồm nhiều hệ thống nhà hàng, showroom sang trọng, Ngoài ra đầy đủ tiện ích gồm: Trường học Nguyễn Khuyến, nhà thờ Đồng Tiến, Ngoài ra là các hệ thống Bệnh Viện lớn nên mật độ giao thông trong khu vực lúc nào cũng đông đúc. Nhà cách bệnh viện STO Phương Đông khoảng 100m.
Diện tích nhà:
- Diện tích rộng: 10.8m x 17.5m, diện tích đất: 189m2.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu. Nhà đang khai thác kinh doanh làm showroom, Khách hàng có thể đầu tư và khai thác kinh doanh ngay làm showroom, nhà hàng, Văn phòng, Kinh doanh thương mại dịch vụ,...
- Hoặc có thể đầu tư xây dựng mới, tận dụng tối đa diện tích sử dụng.
Pháp lý:
- Nhà sổ hồng tư nhân, sẵn sàng có thể giao dịch ngay trong ngày. Qúy khách hàng có thể giao dịch nhanh.
Nhà phố
136.1 m²(6.5 x 22)
120 Tỷ
882 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Nguyễn
Nhà phố
1038 m²(18.5 x 49)
120 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
188.5 m²(12 x 16)
120 Tỷ
637 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
726 m²(14 x 52)
120 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
1145 m²(11 x 80)
120 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
1444 m²(20 x 50)
120 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
178.7 m²(7.7 x 24)
120 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
380 m²
100 Tỷ
263 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai