Bán nhà số 109/55/1/5 Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
55.3 m²
2,9 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
2.9 Tỷ
~ 94.8 Triệu/m²30.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
58/26/17 Đường số 5 Linh Trung, Tp Thủ Đức
Mô tả:
- Ngay trung tâm Linh Trung, vài bước ra Linh Chiểu
- Nhà đẹp ở liền
- Hẻm đẹp, xe hơi chạy tới nhà
- Hoàn công đủ, 1 tầng( có thể ngăn 1 pn dưới), lửng đúc (1 pn)+ wc - Nhà đang cho thuê nên khách xem vị trí ưng!
Nhà phố
55.3 m²
2,9 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
30.6 m²(3 x 10)
2,9 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
33 m²(6 x 5)
2,9 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
22 m²(4.8 x 4.5)
2,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
38 m²(3 x 12)
2,9 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
29 m²
3.1 Tỷ
107 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
35.4 m²
3.1 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
50.5 m²
3.1 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai