Bán nhà hẻm 9/9 MĐ Đường 16 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(9 x 9)
1,6 Tỷ
20 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
1.7 Tỷ
~ 64.6 Triệu/m²26.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26.3 m2 |
NHÀ NHỎ XINH DT KHỦNG 41M2,
SỔ RIÊNG - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ,
?????
571/4A Quốc lộ 1A Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả:
- Hẻm ba gác, hẻm thông thoáng, cách 50m ra mặt tiền.
- Nhà cấp 4 ngang 3m nở hậu hơn 5m. Hiện trạng 1 trệt 1 phòng ngủ.
- Diện tích 41m2 công nhận 26.3m2. Thích hợp cho gia đình trẻ.
Nhà phố
80 m²(9 x 9)
1,6 Tỷ
20 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
1,7 Tỷ
40.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 750 Triệu
54.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
29 m²(5.5 x 5.5)
1 Tỷ 750 Triệu
60.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
24 m²(5 x 4.8)
1,7 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
33 m²(5 x 5.5)
1 Tỷ 650 Triệu
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(4 x 6.5)
1 Tỷ 750 Triệu
67.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
1 Tỷ 650 Triệu
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai