Bán nhà 346A Trường Chinh Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
97 m²(4.5 x 21.5)
19 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
19 Tỷ
~ 211 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 56 - 58 Hồng Lạc Phường 11 Tân Bình
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGANG 8.4M HIẾM?
+Diện tích: 90m2(8.4x11)
+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.,
+ Bề ngang khủng, hiếm, kinh doanh siêu đỉnh.,
+ Gần ngã tư Lạc Long Quân - Hồng Lạc, ngay khu chợ vải kinh doanh sầm uất.,
+ Trước cho thuê mặt bằng gần 40 triệu/ tháng nay cần bán nhà để chuyển qua căn nhà khác lớn hơn.,
+ Nhà dọn vào ở ngay hoặc ngăn đôi bán mỗi căn không dưới 15 tỷ.,
Nhà phố
97 m²(4.5 x 21.5)
19 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
91 m²(6 x 18)
19 Tỷ
209 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
123 m²(7.5 x 16.5)
19 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
140 m²(12.5 x 12.8)
19 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Nhà phố
65 m²(37 x 22)
19 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
94 m²(6.8 x 14)
19 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phan Văn Sửu
Nhà phố
113 m²(4.1 x 28)
19 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Văn Chung
Nhà phố
102 m²
19 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai