Bán nhà 14 Nguyễn Văn Vĩnh Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
186 m²(7.3 x 28)
46 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
45.3 Tỷ
~ 140 Triệu/m²324m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 324 m2 |
Nhà phố
186 m²(7.3 x 28)
46 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
163 m²(8.5 x 17)
45 Tỷ
276 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
206 m²(6 x 30)
47 Tỷ
228 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
210 m²(4.5 x 28)
46 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
94 m²(4.6 x 21)
44 Tỷ
468 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
253 m²
46.9 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Long Hưng
Nhà phố
131 m²
45 Tỷ
344 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
134 m²
45 Tỷ
336 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai