Bán nhà 198 Tôn Đản Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(3.1 x 20)
11 Tỷ
177 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
11 Tỷ
~ 95.7 Triệu/m²115m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
538/183 Đoàn Văn Bơ Phường 14 Quận 4
Mô tả:
+ Nhà hiện trạng 1 trệt 1 lầu 4 PN 2 wc.,
+ Xác định mua đất vị trí, thích hợp xây căn hộ dịch vụ.,
+ Khu xây 5 tầng, không quy hoạch, hẻm 3 gác thông 243 Tôn Đản, Xóm Chiếu, chợ 200..,
+ Công chứng trong ngày.,
Nhà phố
62 m²(3.1 x 20)
11 Tỷ
177 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
62.6 m²(3.6 x 18)
10,7 Tỷ
171 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
45 m²(4.2 x 10.5)
10,8 Tỷ
240 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
72 m²(4.9 x 15.8)
11,2 Tỷ
156 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
67 m²(8.2 x 8)
10,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
115 m²
11.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
65.6 m²
11 Tỷ 450 Triệu
175 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
71.3 m²
10 Tỷ
140 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai