Bán nhà hẻm 33/3/15A Đường số 8 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
5,2 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
5.2 Tỷ
~ 61.2 Triệu/m²85m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
NHÀ ĐẸP LUNG LINH - 2 TẦNG - 4 NHÀ TRỌ CỰC ĐẸP - ĐƯỜNG XE HƠI - KHU VIP ĐƯỜNG SỐ 18, P LINH TRUNG ĐANG CHO THUÊ 10 TRIỆU/THÁNG 5 PHÒNG
53/13 Đường Số 18 Linh Trung Thủ Đức
. Mô tả:
1 trệt 1 lầu đúc hiện trạng nhà hiện tại đang chia phòng ra để cho thuê được 5 phòng đang cho thuê 10 triệu / tháng ,
Diện tích 4.5 x 19 công nhận sổ 85 m2 , sàn 162 m2 ,
- Tiện ích:Cách Suối Tiên 5p xe máy gần siêu thị , gần Vincom Quận 9, nằm ngay trung tâm Quận Thủ Đức nên rất nhiều tiện ích xung quanh... Pháp lý chuẩn, công chứng sang ,
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
5,2 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
113 m²
5,2 Tỷ
46 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
121.2 m²(5.7 x 21.5)
5,2 Tỷ
42.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
132 m²(5.2 x 25)
5,2 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
105 m²
5,2 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
60 m²
5.7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
82.5 m²
5.7 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
93 m²
5.05 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai