Bán nhà 2A Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp
Nhà phố
79.64 m²
35 Tỷ
439 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
35 Tỷ
~ 292 Triệu/m²120m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
Bán nhà 528 Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận
- Diện tích 5 x 24 (120m2), 4pn, 5wc
- Gần chợ, trường học, bệnh viện khu vực Vip của quận Phú Nhuận giáp với quận 1, quận 3 an ninh đông đúc, không ngập nước khi mưa lớn hay nhỏ
- Tiện kinh doanh đủ các nghành nghề
Nhà phố
79.64 m²
35 Tỷ
439 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
120 m²
34 Tỷ
283 Triệu/m²Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
1 m²
36 Tỷ
36 Tỷ/m²Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Nhà phố
207.2 m²
38 Tỷ
183 Triệu/m²P.Đức Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
229 m²
35 Tỷ
153 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
64 m²
36 Tỷ
563 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
48 m²
32 Tỷ
667 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
154 m²
32.5 Tỷ
211 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai