Bán nhà hẻm 116/10 Tân Mỹ, Tân Thuận
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
7.5 Tỷ
~ 57.3 Triệu/m²131m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 131 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
SHOPHOUER LUXCITY MỚI Ở NGAY - VỪA Ở - VỪA KINH DOANH - SỔ HỒNG RIÊNG
528 Huỳnh Tấn Phát Bình Thuận Quận 7
Mô tả:
+ Lô gốc mặt tiền kinh doanh view Hồ Bơi công viên.
+ Nhà chia làm 2 căn 1 căn cho quán phở thuê 12 triệu/ tháng
+ 1 Căn chủ đang ở có tầng lửng.
+ Sổ đẹp vuông vắng chủ đang vay bank
+ Có khách là chốt, sổ vay bank.
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Nhà phố
43.1 m²(5 x 9)
7,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
7,5 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
265 m²(6 x 42)
7,5 Tỷ
28.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
100 m²(5.1 x 20)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
69.2 m²(4 x 17.3)
7,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
373 m²(10 x 37)
7,5 Tỷ
20.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
83 m²(3.4 x 18)
7,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai