Bán nhà hẻm 1/6A Đường số 11 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
1,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
1.95 Tỷ
~ 97.5 Triệu/m²20m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 20 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
?SÁT MẶT TIỀN - TƯƠNG LAI RA MẶT TIỀN - 2 TẦNG 2PN - HẺM BA GÁC SẠCH ĐẸP - 2 MẶT HẺM CỰC THOÁNG - SHR, VUÔNG VỨC, HOÀN CÔNG, PHÁP LÝ CHUẤN?
519/8 Quốc Lộ 1A Linh Xuân Thủ Đức
Vào hẻm 519 rồi quẹo trái liền, đi thẳng 20m là đến
?Sát mặt tiền, phù hợp kinh doanh online.
?Ngay cầu vượt Linh Xuân, giáp Kha Vạn Cân, QL1A, QL1K thuận tiện đi lại.
?Tương lai quy hoạch sẽ ra mặt tiền.,
?Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2pn, wc, căn góc nhiều cửa sổ cực thoáng.,
?SHR, vuông vức, hoàn công, pháp lý chuẩn, công chứng ngay,
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
1,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
71.5 m²
2 Tỷ
28 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường An Phú
Nhà phố
60 m²(7 x 9)
2 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Tân Lập
Nhà phố
71 m²(4.2 x 17)
1,9 Tỷ
26.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
27 m²(4 x 8)
1 Tỷ 950 Triệu
72.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Nhà phố
39.7 m²(3 x 13.3)
2 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Bình Đường 3
Nhà phố
35.6 m²(3 x 12)
2 Tỷ
56.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
107 m²(5.6 x 19)
2 Tỷ
18.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai