Bán nhà hẻm 21/19 (Thửa 30 tờ 67) Đường số 1 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4,1 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
4.1 Tỷ
~ 74.5 Triệu/m²55m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
519/2D Quốc lộ 1A Linh Xuân Thủ Đức
MÔ TẢ:
Vị trí: Ngay ngã tư Linh Xuân cách Quốc Lộ 1A 30M, ngã tư Linh Xuân 100m. Thuận tiện duy chuyển vào trung tâm hay các tỉnh thành lân cận. Tiện ích xung quanh đầy đủ, siêu thị, chợ, trường học các cấp,....,
- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu. Có 4PN + 2WC, phòng thờ, phòng khách, phòng bếp và sân để xe máy,
- Diện tích: 4.6x11 (55m2),
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ,
- Hướng: Tây Nam,
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4,1 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
61.5 m²(4.1 x 15)
4,1 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
64 m²(3.6 x 18)
4,1 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
54 m²(5 x 11)
4,1 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
74 m²
3.95 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
128 m²
4.1 Tỷ
32 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Đường C
Nhà phố
74.5 m²
3.95 Tỷ
53 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
98 m²
4.05 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai