Bán nhà 3 (Thửa 571 tờ 13) Đường số 28 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
11,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
11,5 Tỷ
~ 115 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
11,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
134.1 m²(12 x 11.2)
11,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
59 m²(6.5 x 9.5)
11,3 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²
11,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
103 m²(5.5 x 19)
11,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
886.9 m²
11,2 Tỷ
12.6 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
88.8 m²
11 Tỷ
124 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
90 m²
11 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai