Bán nhà hẻm 7/18 Tân Trang, Tân Hòa
Nhà phố
43.6 m²(3 x 15)
5 Tỷ 850 Triệu
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
6.3 Tỷ
~ 134 Triệu/m²47m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà 5 Tân Trang Phường 9 Quận Tân Bình
KÊU GỌI ĐẦU TƯ NGAY MẶT TIỀN LÝ THƯỜNG KIỆT 67M2 NHỈNH 6 TỶ ,
+Diện tích: 47m2(10x5)
+Ngang quá khủng hơn 10m lại thêm kết cấu sẵn để thiết kế theo nhu cầu của khách còn nhà bán để chia gia sản nên bán giá tốt.,
+Khu vực trung tâm ngay Bắc Hải, CV Lê Thị Riêng, chợ Tân Bình, ngã tư Bảy Hiền, thuận tiện đi Q10, Q3, Q1,..,
+Thích hợp Đầu tư xây mới, làm cửa hàng KD Vàng - Bạc - Đá Quý, Ăn uống, KD mọi ngành nghề đều ổn,...,
Nhà phố
43.6 m²(3 x 15)
5 Tỷ 850 Triệu
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
47 m²
6,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
40 m²(4.7 x 9.4)
6,3 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
57.6 m²(6.5 x 12)
6,3 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
53 m²(3 x 17.4)
6,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Hưng
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12.5)
6,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
43.6 m²
5.85 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai