Bán nhà hẻm 113/41 Đường số 11 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(6 x 36)
8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
8 Tỷ
~ 125 Triệu/m²64m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
HẺM XE HƠI 5M - OTO ĐẬU CỦA - SÁT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9 - KHA VAN CÂN - KẾ BÊN ĐH CẢNH SÁT - NGANG 5M - GIÁ 8 TỶ,
49/3A Đường số 9 Phường Linh Tây TP.Thủ Đức
Mô tả:
+ Diện tích đẹp: 5x1.5m, trệt 2 lầu, đúc BTCT mới đẹp, chỉ xách Vali ở ngay
+ Nhà 4 phòng ngủ 3 WC.,
+ Hướng: Tây Bắc
+ Hẻm xe hơi 5m, ngay sát mặt tiền đường, Cách mặt tiền đường vài bước chân
+ Ngay ĐH Cảnh Sát, Góc Kha Vạn Cân - Đường số 9
+ Tiện ích bao quanh bởi dịch vụ tiện ích không thiếu gì: Chợ Thủ Đức, Đai lộ Phạm Văn Đồng, Hoàng Diệu 2
Nhà phố
220 m²(6 x 36)
8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(3 x 23.5)
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
71 m²(3.1 x 23)
8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
274 m²(9 x 27)
8 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
143 m²(7 x 19.5)
8 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
106 m²(6 x 17)
8 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
68.1 m²
8.3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
152 m²
8.5 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai