Bán nhà hẻm 8/12 Bùi Thế Mỹ, Bảy Hiền
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
3.6 Tỷ
~ 150 Triệu/m²24m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 46/11 Bùi Thế Mỹ Phường 10 Tân Bình
NHÀ MỚI - NGAY CHỢ BÙI THẾ MỸ - CHO THUÊ NGUYÊN CĂN - BUÔN BÁN NHỎ.
+Diện tích: 24m2(6x4)
+ Nhà đẹp mới vào ở ngay, hẻm trước nhà 4m, hẻm cụt nông tiện mua bán ngay chợ. + Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 wc, phòng khách lớn, bếp rộng, ban công rộng rãi đầy đủ công năng.
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
28 m²(4 x 6.5)
3 Tỷ 550 Triệu
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
24.5 m²(4.6 x 4.4)
3 Tỷ 650 Triệu
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
37.2 m²(4.1 x 9.3)
3,5 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
24.5 m²
3.7 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
28 m²
3.55 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
32 m²
3.5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
18 m²
3.6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai