Bán nhà hẻm 220/54 Âu Cơ, Tân Hòa
Nhà phố
116 m²(6.2 x 19)
15,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
15.5 Tỷ
~ 330 Triệu/m²47m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 43 Duy Tân Phường 8 Quận Tân Bình
☎️ MẶT TIỀN KINH DOANH - KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN - NGAY CHỢ TÂN BÌNH - GIÁP Q10- 5 TẦNG - DTSD : 138M2 - Chỉ 15.5 Tỏi ? ,
+ Mô tả: mặt tiền kinh doanh, Khu VIP Ngay chợ Tân Bình, Giáp Q10, Q11,
+ Sổ hồng riêng chính chủ , hoàn công , công chứng ngay trong ngày. ,
+ Kết cấu : 1 Trệt, 1 lửng, 2 lầu , 1 sân thượng ( mặt bằng kinh doanh, 5 Phòng ngủ , 3 WC.!,
+ Hướng : Bắc ,
Nhà phố
116 m²(6.2 x 19)
15,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
121 m²(4 x 21)
15,2 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
121 m²
16 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
79 m²(5.3 x 15)
15,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
53.5 m²(3.6 x 15)
15,3 Tỷ
286 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
64.5 m²(3.1 x 25.4)
15,3 Tỷ
237 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
60 m²(3.9 x 16)
15,3 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
116 m²
15.6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai