Bán nhà hẻm 3/4A Nhà hẻm đường Linh Trung Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(7.2 x 7)
5 Tỷ 250 Triệu
103 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
5.25 Tỷ
~ 70 Triệu/m²75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 1 |
HẺM 4M - GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - LINH TÂY THỦ ĐỨC 75M²
43/2 đường 7 phường Linh Tây Thủ Đức
+ Đất 8.5m x 9m phường Linh Tây, cách Phạm Văn Đồng khoảng 100m
+ Khu dân cư yên tĩnh, an Ninh tốt, hàng xóm thân thiện, 100m ra Phạm Văn Đồng
+ Thuận tiện di chuyển ra các hướng, Dĩ An, Bình Dương, vài trăm mét ra đường Tam Hà, Bệnh Viện Quận Thủ Đức, chợ Tam Hà, Chợ Thủ Đức....
+ Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng công chứng ngay
Nhà phố
51 m²(7.2 x 7)
5 Tỷ 250 Triệu
103 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
5 Tỷ 250 Triệu
103 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
68.1 m²(5.1 x 12)
5 Tỷ 250 Triệu
77.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
83 m²
5.2 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
100 m²
5.3 Tỷ
53 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
83.4 m²
5.5 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
80 m²
5.45 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
53 m²
5.2 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai