Bán biệt thự 3 Đường số 10 phường Thảo Điền Thành Phố Thủ Đức
Biệt thự
429.2 m²(20 x 22.5)
200 Tỷ
466 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
200 Tỷ
~ 200 Triệu/m²1000m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1000 m2 |
Biệt thự
429.2 m²(20 x 22.5)
200 Tỷ
466 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Biệt thự
784 m²
200 Tỷ
255 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
690 m²(28 x 24)
200 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Biệt thự
921 m²
200 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 55
Biệt thự
970 m²
220 Tỷ
227 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Biệt thự
1053 m²(21 x 50)
200 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 55
Biệt thự
810 m²
200 Tỷ
247 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
999 m²
200 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai