Bán nhà hẻm 136/16 Trần Văn Quang Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.1 x 18)
8,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
8,5 Tỷ
~ 118 Triệu/m²72m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 |
⏰Thời hạn treo thưởng: từ có thông báo đến ngày xuất phát chinh phục Hải Vân Quan.
MẶT TIỀN KD - TRẢI NHỰA 10m - THÔNG SỐ VÀNG 4m x 18m VUÔNG A4 - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU- 3 TẦNG BTCT - CHỈ 110tr/m2 ? Bao đầu tư. ???
Mô tả:
? Diện tích: 72m2 ( 4m x 18m) Vuông vức.
? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.
? Mặt tiền đường nhựa 10m, mặt tiền sau 4m ô tô. Kinh doanh, mở văn phòng công ty.
? Vị trí: cách Aeon Mall Tân Phú 2 phút, ĐH Công Nghiệp 2 phút. KCN Trường Trinh 3 phút.
? Sổ đẹp, công chứng ngay.
Nhà phố
56 m²(3.1 x 18)
8,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
59 m²(3.5 x 15)
8,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Dương Đức Hiền
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Dương Đức Hiền
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Hữu Tiến
Nhà phố
105 m²(6.6 x 15.5)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
43 m²(4 x 9)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 79
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai