Bán nhà mặt tiền 4 Phạm Vấn, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
339 m²(10 x 34)
37 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Vấn
37 Tỷ
~ 109 Triệu/m²339m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 339 m2 |
Bán nhà 4 Phạm Vấn Phường Phú Thọ Hòa Quận Tân Phú
- Diện tích 339m2 (10x34m)
- Mặt tiền kinh doanh đường lớn 16m, vỉa hè mỗi bên 2m ngay chợ vải Phú Thọ Hoà
- Nhà tứ đại đồng đường đang ở, bán chia gia tài. Khách mua xác định mua đất xây mới khách sạn, căn hộ dịch vụ hay toà nhà
- Sổ nở hậu tài lộc, chủ cất két
Nhà phố
339 m²(10 x 34)
37 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phạm Vấn
Nhà phố
445 m²(9.8 x 27.2)
38 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
211 m²(6.5 x 33)
36 Tỷ
171 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Sơn
Nhà phố
183 m²
36 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Sơn
Nhà phố
500 m²
38 Tỷ
76 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
179.1 m²
36 Tỷ
201 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Sơn
Nhà phố
445 m²
38 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
176.2 m²
38 Tỷ
216 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai