Bán nhà 35H Cư Xá Phú Lâm D Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(32 x 145)
5,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
5 Tỷ 750 Triệu
~ 192 Triệu/m²30m²
(3m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 |
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 47 – KHU BÌNH PHÚ 2, QUẬN 6
? HÀNG HIẾM KHÓ TÌM – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH ?
? Diện tích: 3 x 10m – BTCT 3 tấm rưỡi, thiết kế hiện đại, 4 phòng ngủ – 3WC – sân thượng trước sau thoáng mát.
? Tổng DTSD: hơn 105m², sổ hồng – hoàn công đủ.
?️ Hẻm trước nhà 5m thông, chỉ vài bước ra mặt tiền đường Vành Đai, khu dân cư toàn nhà cao tầng, an ninh yên tĩnh.
? Hiện đang cho thuê 10 triệu/tháng – mua giữ tài sản sinh lời, vừa ở vừa kinh doanh đều hợp lý.
? Giá chào chỉ 5.75 TỶ – vị trí và dòng tiền quá tốt cho khu Bình Phú 2!
Nhà phố
45 m²(32 x 145)
5,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Cư Xá Phú Lâm D
Nhà phố
97 m²(9 x 12)
5,7 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
192 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 39
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 790 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
46 m²(3.6 x 13)
5,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
192 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 47
Nhà phố
52 m²
5.79 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 8 cũ
Trương Đình Hội
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 760 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai