Bán nhà 19B Bình Trưng (Thửa 585 tờ 1) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59.5 m²(6 x 9)
3,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
3.4 Tỷ
~ 77.3 Triệu/m²44m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 2 |
4/1B Đường số 99 Phước Long A Thủ Đức
Mô tả:
+ Xe hơi cách nhà 1 căn, cách mặt tiền Tây Hoà 50m
+ Hiện trạng 1trệt 1lầu. cách Xa Lộ Hà Nội 200m. Tiện di chuyển vào Trung Tâm
+ Tiện ích bao quanh không thiếu thứ gì.
+ Sổ vuông A4, công chứng ngay.
Nhà phố
59.5 m²(6 x 9)
3,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
59 m²(10 x 6)
3,4 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
55.6 m²
3.37 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
50 m²
3.4 Tỷ
68 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trịnh Hoài Đức
Nhà phố
38.8 m²
3.4 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
77.3 m²
3.4 Tỷ
44 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Sơn
Nhà phố
64 m²
3.4 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
27 m²
3.4 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai