Bán nhà 27 30 (Đường Bình Trưng) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
256.4 m²(7.7 x 33)
20 Tỷ
78 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
20 Tỷ
~ 100 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
Bán nhà 4/13 Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức
Dện tích đất 200m2 (ngang 10m x dài 20m), lô góc 2 mặt tiền thông thoáng, kết cấu gồm 5 tầng + tum cầu thang, có cầu thang máy…
– Nhà mới làm rất cẩn thận, nội thất hiện đại, đầy đủ tiện nghi, có 18 phòng, có chỗ để xe hơi và xe máy thoải mái.
– Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện đi lại các khu vực khác, xung quanh nhiều tiện ích, gần chợ, trường học, ngân hàng, siêu thị, gần khu công nghệ cao Q9 và nhiều trường đại học… Khu dân trí cao, an ninh tốt.
Nhà phố
256.4 m²(7.7 x 33)
20 Tỷ
78 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
191.3 m²(4.1 x 31.6)
20 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
167 m²
20 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
176 m²
20 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
74.9 m²
20 Tỷ
267 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tân Lập
Nhà phố
127 m²
20 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
133.1 m²
20 Tỷ
150 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
1161 m²
20 Tỷ
17.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai