Bán nhà 36 Đường số 14 Phường An Khánh
Nhà phố
140.8 m²(8.3 x 19)
30 Tỷ
213 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
30 Tỷ
~ 328 Triệu/m²91.6m²
(4.72m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.72m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | 4.72m | |
| Diện tích | 91.6 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Diện tích sử dụng | 206.2m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 3A Đường số 2 Phường An Khánh
- Diện tích : 4.72m x 21m
- Công nhận: 91.6m
- Kêt cấu: 3 tầng + sân thượng.
Nhà phố
140.8 m²(8.3 x 19)
30 Tỷ
213 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
256.4 m²(11.4 x 24.7)
30 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
30 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 7B
Nhà phố
112.2 m²(10 x 11)
32 Tỷ
285 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
119 m²(5 x 23.8)
30 Tỷ
252 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
112.2 m²(10 x 11)
28 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
107 m²
30 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
185 m²
30 Tỷ
162 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai