Bán nhà hẻm 653/43 Phạm Thế Hiển, Chánh Hưng
Nhà phố
39 m²
2,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
2 Tỷ 750 Triệu
~ 98.2 Triệu/m²28m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28 m2 |
39/68A Chánh Hưng phường 10 quận 8
Mô tả:
- Bán nhà không quy hoạch, Chánh Hưng, phường 10, quận 8. ,
- DT: 28.8m2 , 1 trệt, 1 gác,phòng khách, phòng ngủ, toilet, bếp...,
- Cách mặt tiền 30m, nằm giữa 2 cầu Chánh Hưng và Nguyễn Tri Phương.
- Thuận tiện sang Bình Chánh, Quận 1, Quận 5, Quận 6, Quận 7, Quận 10.
- Sổ hồng riêng, không quy hoạch, vuông vức, thiện chí bán mua căn lớn hơn.
Nhà phố
39 m²
2,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
21 m²(22 x 12)
2 Tỷ 770 Triệu
132 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường số 16
Nhà phố
25 m²(3 x 8)
2 Tỷ 780 Triệu
111 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
22.9 m²(6.4 x 3.6)
2,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Chánh Hưng
Nhà phố
29 m²(3.9 x 8)
2 Tỷ 780 Triệu
95.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2 Tỷ 750 Triệu
153 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
23 m²(2.7 x 8.7)
2 Tỷ 750 Triệu
120 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bông Sao
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2 Tỷ 750 Triệu
153 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai