Bán nhà hẻm 32/6 Tứ Hải, Tân Hòa
Nhà phố
72 m²(4.1 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tứ Hải
9.75 Tỷ
~ 295 Triệu/m²33m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 33 m2 |
Bán nhà 38 Tứ Hải Phường 6 Quận Tân Bình
? MẶT TIỀN VIP - 4 TẦNG - DOANH THU 15TR - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU - GIÁ 9.750TR.
? Nhà 2 mặt tiền trước sau. 4 tầng, 6pn, 4wc, 2 sân thượng. Thu nhập mỗi tháng 15tr.,
? Khu vực giáp Q10, xung quanh rất nhiều nhà thờ và trường ĐH, khu vui chơi...,
? Pháp lý: shr, thổ cư ??, công chứng ngay.,
Nhà phố
72 m²(4.1 x 18)
9,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tứ Hải
Nhà phố
50 m²
9,8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
101.6 m²(3.7 x 30.5)
9,8 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
92.2 m²(8.15 x 13.2)
10,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tứ Hải
Nhà phố
50 m²
9.8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
77 m²
9.8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
72 m²
9.7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tứ Hải
Nhà phố
65.9 m²
9.8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai