Bán nhà Q47 Cư xá Vĩnh Hội - Bến Vân Đồng Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 850 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
2,7 Tỷ
~ 103 Triệu/m²26.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 26.3 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
? 368/62A Tôn Đản, phường 4, quận 4.
?Mô tả:
?Diện tích 5m x 6m . Kết cấu: trệt, lầu, lửng. Phòng khách, phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC. Chủ tặng toàn bộ nội thất dính tường, 2 máy lạnh, 3 tủ quần áo, hệ tủ bếp hiện đại.
?Ngay trung tâm Quận 4 . Tiện ích ko thiếu gì.
? Gần đường Khánh Hội, Vĩnh Hội, Tân Vĩnh Công viên quận 4, cầu Kênh tẻ.
? Liền kề phố ẩm thực Vĩnh Khánh, Đại Học Luật, ĐH Nguyễn Tất Thành, cách quận 1 khoảng 3 phút thuận tiện đi lại và hưởng thụ.
?Sổ hồng riêng. Xem nhà thích ngay.
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2 Tỷ 850 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
21 m²
2 Tỷ 750 Triệu
131 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 6
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
2,6 Tỷ
124 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
28 m²(7 x 4)
2 Tỷ 650 Triệu
94.6 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
25 m²(3.3 x 6.4)
2,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
34 m²(3.1 x 11)
2,7 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
26 m²(3.8 x 9)
2,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
20 m²(3.6 x 6)
2,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai